RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano August 24,2022

RATIBA ya Mechi za Leo, RATIBA ya Michezo ya Leo Jumatano August 24,2022

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumatano, Ratiba ya Mechi za Leo Jumatano, Ratiba ya Mpira wa Miguu Leo, Ratiba ya Soka Leo, Ratiba ya Mechi za Leo, Ratiba ya Michezo ya Leo, Ratiba ya Soka Leo, Michezo ya Leo, Nijuze Habari Leo, Ratiba, Ratiba ya Mechi,

Ratiba ya Soka, Ratiba ya Mpira, Nijuze Habari Katika Michezo, Nijuze Habari kweli Soka, Nijuze Habari kwenye Mpira, Nijuze Habari za Soka Leo, Nijuze Habari za Mpira Leo, Nijuze Habari za Michezo Leo, Nijuze Michezo Leo, Nijuze Habari za Michezo Mpya Leo, Nijuze Habari za Usajili Leo.

RATIBA ya Mechi za Leo
RATIBA ya Mechi za Leo

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

➡️UEFA Champions League – Qualification
22:00 Dinamo Zagreb vs Bodoe/Glimt
22:00 PSV Eindhoven vs Rangers
22:00 Trabzonspor vs FC Copenhagen

Join Our Telegram Here

➡️England – EFL Cup
21:45 Forest Green Rovers vs Brighton & Hove Albion
21:45 Leeds United vs Barnsley
21:45 Tranmere Rovers vs Newcastle United
21:45 Wycombe Wanderers vs Bristol City

Similar Posts
1 of 10

➡️China – Super League
12:30 Cangzhou Mighty Lions vs Zhejiang Professional
14:30 Guangzhou vs Dalian Pro

➡️Egypt – Premier League
18:30 Ismaily SC vs Eastern Company SC
21:00 Al Ahly vs ENPPI

➡️International – Club Friendlies
11:00 Latina vs Triestina
16:00 VFB Stuttgart vs St. Gallen
18:00 FK Jedinstvo Paracin vs SFS Borac Paracin
18:00 PAS Thyella Katsikas vs AO Tilikratis Lefkada
20:00 Terrassa FC vs Atletic Escaldes
21:00 CD Manchego Ciudad Real vs Leganes B
21:00 Orihuela vs Hercules

RATIBA ya Mechi za Leo

21:00 RSD Alcala vs AD Complutense Alcala
21:00 Trival Valderas A. vs AD Villaviciosa
21:00 Trival Valderas A vs AD Villaviciosa U23
21:30 Pergolettese vs Crema
22:00 Mensajero vs Tenisca SD
22:30 FC Barcelona vs Manchester City

➡️South Africa – Premier League
18:00 Mamelodi Sundowns FC vs Stellenbosch FC
20:30 AmaZulu FC vs Lamontville Golden Arrows
20:30 Chippa United vs TS Galaxy
20:30 Orlando Pirates vs Marumo Gallants
20:30 Richards Bay vs SuperSport United
20:30 Royal AM vs Maritzburg United

➡️Saudi Arabia – 1st Division
18:55 Al-Riyadh vs Al-Faisaly
19:10 Al Hazm vs Jeddah
20:50 Al Ahli vs Al-Qaisumah

You might also like
Leave A Reply

Your email address will not be published.